Fadar Shugaban Ƙasa ta yi ƙarin haske game da ɗaukar ma’aikata a Asibitin Aso Rock

152

Babban Sakataren Fadar Gwamnatin Tarayya, Jalal Arabi ya roƙi al’umma da su yi watsi da sanarwar dake zagayawa a halin yanzu dake cewa ana ɗaukar ma’aikata a Asibitin Fadar Gwamnatin Tarayya.

Mista Arabi ya bayyana haka ne a wata sanarwa da Attah Esa, Mataimakin Daraktan Sashin Yaɗa Labarai ya fitar ranar Alhamis a Abuja.

Babban Sakataren ya shawarci al’umma da su yi kaffa-kaffa da irin wannan sanarwa, wadda wasu mugaye ke shiryawa don cutar masu neman aiki.

Mista Arabi ya tabbatar da cewa za a binciki tare da gurfanar da waɗanda suka ɗauki nauyin wallafa waccan sanarwa a kotu.

Turawa Abokai

RUBUTA AMSA

Rubuta ra'ayinka
Rubuta Sunanka a nan