Home / Addini / Sheikh Bala Lau da Kabiru Gombe sun je yiwa Sanata Kwankwaso ta’aziyya

Sheikh Bala Lau da Kabiru Gombe sun je yiwa Sanata Kwankwaso ta’aziyya

Shugabancin ƙungiyar ƙungiyar Izalatul Bidi’a Wa Iqamatus Sunnah, ƙarƙashin shugabanta Sheikh Bala Lau da Sakatarenta, Ustaz Kabiru Haruna Gombe, sun kaiwa tsohon gwamnan jihar Kano, Sanata Rabi’u Musa Kwankwaso ziyarar ta’aziyyar rashin mahaifinsa.

Sheikh Bala Lau da Ustaz Kabiru Haruna Gombe sun kai ziyarar ta’aziyyar ne a gidan Sanata Kwankwaso da ke birnin tarayya Abuja.

About Labarai24

Wannan Jarida ce ta shafin Intanet dake kawo muku labarai da rahotannin. har da Bidiyo da Audio.

Check Also

Sheikh Ɗahiru Bauchi Zai Jagoranci Sallar Idi Ranar Laraba

Fitaccen malamin addinin Musluncin nan a Najeriya, Sheikh Ɗahiru Bauchi zai jagoranci Sallar Idin Ƙaramar …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *