Gida Tags Rundunar Sojin Najeriya

Tag: Rundunar Sojin Najeriya

Rundunar Sojin Najeriya Ta Fara Ɗaukar Sabbin Dakaru Aiki

Rundunar Sojin Najeriya ta buɗe shafinta na Intanet domin ɗaukar sabbin dakaru aiki. Rundunar Sojin ta buɗe shafin ne...

Ba Za Mu Yadda Da Duk Wani Yunƙurin Juyin Mulki Ba—...

Rundunar sojin Najeriya ta yi gargaɗi ga masu kira a gare ta domin ta ƙwaci mulki daga hannun gwamnatin farar hula da...

Najeriya: An Kori Wata Soja Daga Aiki Bayan ‘Yan Bindiga Sun...

Rundunar Sojin Najeriya ta kori wata soja daga aiki sakamakon ɗaukar ciki da ta yi bayan wasu da ake zargin 'yan bindiga...

Yadda Aka Samu Gawar Sojan Najeriya A Ƙarƙashin Gada A Abuja

An samu gawar VL Henry, wani jami'in Rundunar Sojin Najeriya a ƙarƙashin wata gada a Abuja. An samu gawar...

An ceto mutum 89 daga hannun ‘yan garkuwa

Rundunar Sojin Najeriya ta Operation Sharar Daji ta ce ta ci lagon mahara 21, ta kuma kama 'yan bindiga 17 tare da ceto...