Home / Labarai / Ƴan Najeriya Sun Fi Son Ɗaukar Hoto Dani Fiye Da Tambayata Kuɗi – Dangote

Ƴan Najeriya Sun Fi Son Ɗaukar Hoto Dani Fiye Da Tambayata Kuɗi – Dangote

Hamshakin attajirin nan na nahiyar Afirka wato Aliko Dangote, ya ce duk lokacin da ya hadu da ƴan ƙasar nan, bukatarsu su ɗauki hoto kawai da shi a maimakon su tambaye shi kuɗi.

Aliko Dangote ya bayyana hakan ne a hirar da aka yi dashi a kan rayuwar sa, dukiyarsa da kuma shirin sa a nan gaba. Hirar wacce David Rubeinstein yayi da shi. Ya ce ya kan tuka kan sa tarr da zagaye birnin Legas a ranakun ƙ, arshen mako.

“Mutane ba su tambayata kudi idan na fito yawon shakatawata cikin ranakun mako amma su kan bukaci mu yi hoton selfie,” in ji shi.

Kamar yadda jerin sunayen manyan masu kudin duniya na Bloomberg Billionaires Index ya nuna, Dangote shi ne mutum na 95 mafi kudi a duniya.

About Buhari Abba Rano

Buhari Abba Rano is a Skilled and News-Oriented Journalist With a Vision to Provide Fair, Fresh, Prompt and Truthful News.

Check Also

Wasiyyar da marigayi tsohon shugaban ƙasa Umaru Musa Yar’adua ya barwa ƴan siyasar Najeriya

A yau Laraba 5 ga watan Mayun shekarar 2021 tsohon shugaban Najeriya Malam Umaru Musa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *