Gida Tags Jamb

Tag: Jamb

Jarrabawa Kyauta: Kwankwaso Ya Yi Alƙawarin Da Ba Zai Cika Ba

Wato ina ga Kwankwaso yana abin nan ne da Bature ke cewa 'clever by half'. Ga wanda bai san me ake nufi...

JAMB Ta Bayyana Ranar Da Za A Yi Jarrabawar UTME Ta...

Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantu, JAMB, ta ce kawo yanzu, kimanin ɗalibai miliyan 1,837,011 ne suka yi rijista don ɗaukar Jarrabawar...

Ɗalibai Su Tabbatar Suna Da NIN Kafin Su Yi Rijistar UTME—...

Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba da Sakandare, JAMB, ta buƙaci ɗalibai da za su zana Jarabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba...

Mun Mayar Wa Gwamnatin Tarayya Rarar Kuɗi Har Biliyan N3.51— JAMB

JAMB Ta Mayar Wa Gwamnatin Tarayya Rarar Kuɗi Har Biliyan N3.51Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba da Sakandare, JAMB, ta ce...

Shugaban JAMB Ya Kammala Wa’adin Shugabancinsa

Shugaban Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantu, JAMB, Farfesa Ishaq Oloyede ya miƙa shugabancin hukumar ga Daraktan Fasahar Yaɗa Labarai na hukumar,...

Ana Zuguguta Faɗuwar Da Ɗalibai Suka Yi A Jarrabawar UTME –...

Shugaban Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantu, JAMB, Farfesa Is-haq Oloyede, ya bayyana cewa ce-ce-ku-cen da ake yi game da faɗuwar da...

Za Mu Saki Sakamakon Jarrabawar UTME A Yau Laraba— JAMB

Za Mu Saki Sakamakon Jarrabawar UTME A Yau Laraba--- JAMBHukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantu, JAMB, ta ce za ta saki sakamakon...

Mun Buɗe Cibiyoyin Rijista Na Bogi Don Mu Kama Masu Satar...

Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba da Sakandare, JAMB, ta kafa abin da ta kira 'cibiyoyin bogi" da nufin kama ɗaliban...

JAMB Ta Hana Iyaye Halartar Wuraren Jarrabawa

Shugaban Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba da Sakandare, JAMB, Farfesa Ishaq Oloyede, ya umarci Cibiyoyin Ɗaukar Jarrabawar Hukumar ta Kwamfuta,...

JAMB Ta Hana Iyaye Halartar Wuraren Jarrabawa

Shugaban Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantun Gaba da Sakandare, JAMB, Farfesa Ishaq Oloyede, ya umarci Cibiyoyin Ɗaukar Jarrabawar Hukumar ta Kwamfuta,...